Saturday, 10 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU TIA TAWI LA MBEYA 2015/2016



Habari yenu,  
Baada ya wanafunzi walioomba TIA DAR KUTOLEWA POST ZAO hatimae  Chuo kikuu CHUO  KIKUU CHA TIA MBEYA CAMPUS 
kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16

ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-TIA MBEYA 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.




THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN MOUNT CHUO  KIKUU CHA TIA MBEYA 2015/2016 

<<CLICK HERE>> FOR NAMES
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *