HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU SAUT-ARCHBISHOP TABORA UNIVERSITY 2015/16 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 1 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU SAUT-ARCHBISHOP TABORA UNIVERSITY 2015/16

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

students
Habari yenu,  
hatimae  Chuo kikuu ARCH BISHOP UNIVERSITY-SAUT TABORA NACHO kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16



 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.

  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na CHUO KIKUU ARC BISHOP UNIVERSITY
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL AMUCTA 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.


THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN SAUT TABORA 2015/2016 
<<CLICK HERE>> FOR NAMES
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us