HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI 662 1ST YEAR WALIOPATA MKOPO SUA 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 31 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI 662 1ST YEAR WALIOPATA MKOPO SUA 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la SOKOINE UNIVERSITY

Habari yako,

Maswayetu Blog kama kawaida yetu tunapenda kuendelea kukuletea kitu roho inapenda.

Hatimae Bodi ya mikopo yatoa mikopo kwa wanafunzi waliochaguliwa kujiunga chuo kikuu SUA,kama kawaida yetu Tunaendelea kuangalizia majina wale wote wanaohitaji kuangaliziwa mikopo yao,

Ili uangaliziwe mkopo fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834 mfano JUMA JUMA(HESLB SUA)
2.HUDUMA HI UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA 0768260834 AU TIGO PESA(0652740927) 
3.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.

KUANGALIA MAJINA HAYO YA WALIOPATA MKOPO BONYEZA HAPO CHINI

Loan allocation for SUA first year students in Academic year 2015/2016


Loan allocation for SUA first year (FRESHERS) students who receive loans from Student loan board for the academic year 2015 - 2016.
<<<<<<CLICK HERE TO Read more THE NAMES>>>>>>>>>
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us