HAYA HAPA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI CHUO KIKUU ARDHI 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 10 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI CHUO KIKUU ARDHI 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY 

Kuna baadhi ya watu waliomba nafasi za kzi chuo kikuu ardhi,sasa yafuatayo ni majina ya watu walioitwa kwenye usaili huo;
Kuitwa Kwenye Usaili wa Mchujo
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us