HAYA HAPA MAJINA AWAMU YA PILI(2ND BATCH) YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU MZUMBE 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 21 October 2015

HAYA HAPA MAJINA AWAMU YA PILI(2ND BATCH) YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU MZUMBE 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Hatimae chuo kikuu MZUMBE kimetoa majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chu hicho mwaka wa masomo 2015/2016 awamu ya pili 2nd batch.

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majin yao endapo kama wamechaguliwa kujiunga na chuo hiki kwa awamu ya pili.

Endapo utahitaji kuangaliziwa jina lko fanya yafuatayo,

1.TUMA JINA LAKO KAMILI MFANO JOHN JOHN -MZUMBE 2ND BATCH KWENDA
    NAMBA 0768260834
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 900 AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA
   NAMBA 0768260834 AU 0652740927 -TIGO PESA
3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE,UTAJIBIWA NDANI YA MUDA
   MFUPI

   thanks.
SECOND_SELECTION_DEGREE_CANDIDATES_2015-2016.pd
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us