Wednesday, 7 October 2015

BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU CHA MZUMBE-MAIN CAMPUS NA MBEYA CAMPUS UNIVERSITY MWAKA WA MASOMO 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY




                                                                                                                        


Habari yenu,  
Baada ya wanafunzi walioomba mzumbe kusubiria majibu yao kwa hamu na muda mrefu hatimae  Chuo kikuu CHUO  KIKUU CHA MZUMBE
kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16


 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.


 
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na
CHUO  KIKUU CHA MZUMBE MWAKA WA MASOMO 2015/16
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-MZUMBE 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.



THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN MOUNT CHUO  KIKUU CHA MZUMBE 2015/2016 

<<CLICK HERE>> FOR NAMES
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *