Wednesday, 28 October 2015

ANGALIA HAPA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA VYUO MBALIMBALI VYA AFYA 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Habari yenu,
Kama kawaida yetu MASWAYETU blog tunanendelea kukuletea huduma karibu zaidi,Kutokana na NACTE kutangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya afya 2015/2016 pia unatakiwa kufanya confirmation ya uchaguzi ulipochaguliwa usipofanya hivyo nafasi yako itapotea.

Kwa hiyo MASWAYETU BLOG INATOA HUDUMA IFUATAYO,

1.TUMA JINA ALKO KAMILI KWENDA NAMBA 0768260834 mfano:PAUL  LUGANDA(AFYA SELECTION OCTOBER 2015/2016)

2.HUDUMA HII UTASAIDIA KUFANYIWA CONFIRMATION YA CHUO
   ULICHOCHAGULIWA.


3.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA 0768260834 AU TIGO PESA 0652740927
4.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger