Tuesday, 22 September 2015

TAZAMA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU ST.JOSEPH UNIVERSITY 2015/2016


INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
                                
Habari yenu,kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo hapa kukupa kitu roho inapenda yafutayo ni majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha ST.JOSEPH UNIVERSITY mwaka wa masomo 2015/2016.


Endapo utapenda kuangaliziwa jina lako kama umechaguliwa ST.JOSEPH UNIVERSITY tafadhali fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO MFANO JOHN JOHN(ST.JOSEPH
    SELECTION 2015/16) kwenda namba 0768260834
2.TUMA TSHS 1000 KWA MPESA AU TIGO PESA KWENDA
    NAMBA  0768260834-MPESA AU 0652740927 -TIGO PESA
    KAMA GHARAMA YA HUDUMA
3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE
4.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.

KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI,

SJUCHAS- Bofya hapa

SJCAST- Bofya hapa

SJUIT-AC- Bofya hapa

 SJCET- Bonya hapa
SJUCMC- Bofya hapa
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger