MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA TUMAINI UNIVERSITY2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Monday, 28 September 2015

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA TUMAINI UNIVERSITY2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Academic Excellency
hatimae   Chuo kikuu TUMAINI UNIVERSITY kimetangaza approved students ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki.(DIPLOMA,CHETI NA UZAMILI)


 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.

  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na CHUO KIKUU TUMAINI UNIVERSITY
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL TUMAINI UNIVERSITY-DIPLOMA,CHETI AU UZAMILI   2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

 4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.

KUANGALIA MAJINA HAYO SOMA HAPO CHINI
 
SELECTED APPLICANTS FOR CERTIFICATE, DIPLOMA AND POSTGRADUATE FOR ACADEMIC YEAR 2015/2016 (1st Batch)

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us