MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI CHETI,DIPLOMA,DIGRII NA MASTERS WALIOCHAGULIWA OPEN UNIVERSITY 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 24 September 2015

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI CHETI,DIPLOMA,DIGRII NA MASTERS WALIOCHAGULIWA OPEN UNIVERSITY 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

                                     
Habari yenu,kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo hapa kukupa kitu roho inapenda yafutayo ni majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha OPEN UNIVERSITY mwaka wa masomo 2015/2016.

Endapo utapenda kuangaliziwa jina lako kama umechaguliwa ST.JOSEPH UNIVERSITY tafadhali fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO MFANO JOHN JOHN(OPEN UNIVERSITY
    SELECTION 2015/16) kwenda namba 0768260834
2.TUMA TSHS 1000 KWA MPESA AU TIGO PESA KWENDA
    NAMBA  0768260834-MPESA AU 0652740927 -TIGO PESA
    KAMA GHARAMA YA HUDUMA
3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE
4.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.

KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI,

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us