MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA DUCE DIGRII 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 20 September 2015

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA DUCE DIGRII 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Habari yenu,kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo hapa kukupa kitu roho inapenda yafutayo ni majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha DUCE mwaka wa masomo 2015/2016.-DIGRII
Endapo utapenda kuangaliziwa jina lako kama umechaguliwa UDSM tafdhali fanya yafuatayo; 

 1.TUMA JINA LAKO MFANO JOHN JOHN(DUCE
    SELECTION 2015/16) kwenda namba 0768260834  


2.TUMA TSHS 1000 KWA MPESA KWENDA NAMBA
    0768260834 KAMA GHARAMA YA HUDUMA au TIGO PESA
     0652740927  


3.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJATU.,
 (TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE.)

 
KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI,
 
File Type: xls
 1 DUCE Admissions Report Batch 1 17th_Sept_2015.xls (2.00 MB, 5360 views)
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us