MKUTANO WA LOWASSA/UKAWA DODOMA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 13 September 2015

MKUTANO WA LOWASSA/UKAWA DODOMA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Chopa iliyombeba Mh Edward Lowassa ikitua uwanjani

Mh Edward Lowassa akishuka kutoka katika Chopa 

Mh Edward Lowassa akiongozana na waheshimiwa wengine waliomsindikiza katika ziara yake ya kampeni mkoani Dodoma

Kina mama wakiimba kwa hisia kali 



Mh Frederick Sumaye akiongea jambo fulani na Mh Edward Lowassa

Mh Edward Lowassa akihutubia wakazi wa Dodoma


Mh Frederick Sumaye akimwaga sera

Mh Frederick Sumaye na Mh Tundu Lissu wakiongea jambo fulani katika mkutano mkubwa mjini Dodoma






BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us