MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA DIPLOMA UDOM 2015/2016 -AWAMU YA PILI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 23 September 2015

MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA DIPLOMA UDOM 2015/2016 -AWAMU YA PILI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


slide4
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia majina watu ambao wanahitaji kujua na kuangaliziwa wamepangwa au la chuo kikuu Udom.

Endapo utahitaji kuangaliziwa  Jina lako kama umechaguliwa UDOM AWAMU YA PILI 2015/2016 fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
    mfano:JOHN JOHN(DIPLOMA UDOM 2ND BATCH 2015)

2.HUDUMA hii utatozwa TSHS 1000 TU AMBAYO
    UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA 0768260834

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,TUMA PESA
    KWANZA NDIO UJIBIWE.


Kuangalia Majina hayo Bonyeza hapo chini;

selected candidates to join certificate and diploma programmes 2015-2016 second batch
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us