Wednesday, 16 September 2015

MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA DIPLOMA UDOM 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
slide4
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia majina watu ambao wanahitaji kujua na kuangaliziwa wamepangwa au la chuo kikuu Udom.

Endapo utahitaji kuangaliziwa  Jina lako kama umechaguliwa UDOM fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
    mfano:JOHN JOHN(DIPLOMA UDOM 2015)

2.HUDUMA hii utatozwa TSHS 1000 TU AMBAYO
    UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA 0768260834

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,TUMA PESA
    KWANZA NDIO UJIBIWE.


Kuangalia Majina hayo Bonyeza hapo chini;

MAJINA YA WALIOCHAGULIWA DIPLOMA UDOM

Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *