Friday, 25 September 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO KIKUU JORDAN-MOROGORO CHETI,DIPLOMA NA MASTERS 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
    
Habari yenu,kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo hapa kukupa kitu roho inapenda yafutayo ni majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha JORDAN UNIVERSITY mwaka wa masomo 2015/2016.

Endapo utapenda kuangaliziwa jina lako kama umechaguliwa ST.JOSEPH UNIVERSITY tafadhali fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO MFANO JOHN JOHN(JORDAN


   DIPLOMA/CHETI SELECTION 2015/16) kwenda namba
   0768260834
2.TUMA TSHS 1000 KWA MPESA AU TIGO PESA KWENDA
    NAMBA  0768260834-MPESA AU 0652740927 -TIGO PESA
    KAMA GHARAMA YA HUDUMA
3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE


Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *