HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA SUA DIPLOMA &CERTIFICATE 2015/16 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Tuesday, 22 September 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA SUA DIPLOMA &CERTIFICATE 2015/16

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 

Habari yenu, Hatimae SUA wametoa majina ya wanafunzi ambao wamechaguliwa kujiunga na diploma na cheti mwaka wa masomo 2015/16

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina yao endapo kama na wewe ni mmoja wapo uliechaguliwa
Ili kuangaliziwa jina lako fanya yafuatayo; 1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
    mfano:PAUL JOHN(SUA DIPLOMA/CHETI 2015/16)
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO
   UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA
  (0768260834 )  au 0652740927(TIGO PESA)
3.TAFADHALI TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE. 4.SMS ZOTE LAZIMA ZIJIBIWE,NAOMBA UTUAMINI.
Ili kuangalia majina hayo bonyeza hapo chini,

Selected Diploma and Certificate students 2015-2016

Selected Candidates For Non Degree Programmes For Academic Year 2015/2016
Read More
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us