Monday, 28 September 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO CHA MAJI UBUNGO-DIGRII 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari yenu,  
hatimae  Chuo kikuu DODOMA UDOM  kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki.

 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.

  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na CHUO KIKUU DODOMA UDOM
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL UDOM 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.

KUANGALIA MAJINA HAYO SOMA HAPO CHINI
WDMI<<<CLICK HERE>>>
FOR NAMES
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *