Saturday, 12 September 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA FORM 5 SECOND SELECTION 2015

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for NGAO YA TANZANIA
Habari yako;
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG na TANGAYETU BLOG tunaendelea kukupa huduma kitu roho inapenda.
Ukihitaji kuangaliziwa jina lako au la ndugu yako kama umechaguliwa/amechaguliwa kujiunga kidato cha tano 2015/2016 awamu ya pili fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA NA NAMBA YAKO KWENDA NAMBA 0768260834 mfano JOHN
    PAUL S0710/0018/2014 au tigo 0652740927

2.Huduma hii utatozwa tshs 1000 tu ambayo utaituma kwa MPESA-0768260834
   TIGO PESA-0652740927

3.TAFADHALI TUMA PESA KWANZA UJIBIWE,NA UTAJIBIWA NDANI YA         DK 1 TU kuangalia majina hayo bonyeza hapo chini;

Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *