HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI 2361 KUTOKA NACTE AMBAO WAMEKOSEA APPLICATION 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 21 September 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI 2361 KUTOKA NACTE AMBAO WAMEKOSEA APPLICATION 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 
Habari yenu,
Hatimae NACTE wametoa majina ya wanafunzi ambao baada ya kufanya analysis katika application zao,imeonekana kuwa kuna baadhi ya information wamekosea na nyingine hazionekani. 


Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina yao endapo kama na wewe ni mmoja wapo uliekosea.

Ili kuangaliziwa jina lako fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
    mfano:PAUL JOHN(NACTE 2015)

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO
   UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA (0768260834 )
    au 0652740927(TIGO PESA)

3.TAFADHALI TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE.
4.SMS ZOTE LAZIMA ZIJIBIWE,NAOMBA UTUAMINI.

Ili kuangalia majina hayo bonyeza hapo chini,
MAJINA KUTOKA NACTE WALIOKOSEA APPLICATION 2015/2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us