Saturday, 19 September 2015

BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU UDSM 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari yenu,kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo hapa kukupa kitu roho inapenda yafutayo ni majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha UDSM mwaka wa masomo 2015/2016.

Endapo utapenda kuangaliziwa jina lako kama umechaguliwa UDSM tafadhali fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO MFANO JOHN JOHN(UDMS
    SELECTION 2015/16) kwenda namba 0768260834

2.TUMA TSHS 1000 KWA MPESA AU TIGO PESA KWENDA
    NAMBA  0768260834-MPESA AU 0652740927 -TIGO PESA
    KAMA GHARAMA YA HUDUMA

3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE
4.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.

KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI,
File Type: xls
File Type: xls
 1 UDSM Admissions Report Batch 1 17th_Sept_2015.xls (2.00 MB, 5360 views)

MASWAYETU BLOG TEAM
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *