BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA 503 YA WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO AWAMU YA TATU 2015 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 23 September 2015

BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA 503 YA WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO AWAMU YA TATU 2015

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Image result for NGAO YA TANZANIA
Habari yako;
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG na TANGAYETU BLOG tunaendelea kukupa huduma kitu roho inapenda.
Ukihitaji kuangaliziwa jina lako au la ndugu yako kama umechaguliwa/amechaguliwa kujiunga kidato cha tano 2015/2016 awamu ya tatu fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA NA NAMBA YAKO KWENDA
    NAMBA 0768260834 mfano (JOHN  PAUL S0710/0018
      /2014
-3RD SELECTION) au  tigo 0652740927

2.Huduma hii utatozwa tshs 1000 tu ambayo utaituma kwa
   MPESA-0768260834  TIGO PESA-0652740927

3.TAFADHALI TUMA PESA KWANZA UJIBIWE,NA
   UTAJIBIWA NDANI YA         DK 1 TU 
kuangalia majina
    hayo bonyeza hapo chini;

 ORODHA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO AWAMU YA TATU SEPTEMBA 2015
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us