ANGALIA TAREHE YA KUFUNGUA VYUO VIKUU MWAKA MASOMO 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 11 September 2015

ANGALIA TAREHE YA KUFUNGUA VYUO VIKUU MWAKA MASOMO 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 

TANGAZO

Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi linapenda kuwaarifu kwamba mwaka wa masomo 2015/2016 kwa wanafunzi wapya na wanaoendelea katika vyuo vinavyosimamiwa na Baraza utaanza Tarehe 9 Novemba 2015.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us