ANGALIA MAJINA YA WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA ZAIDI YA 13000 AMBAO WAMEKOSA VYUO VIKUU,KUFANYA APPLICATION UPYA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 14 September 2015

ANGALIA MAJINA YA WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA ZAIDI YA 13000 AMBAO WAMEKOSA VYUO VIKUU,KUFANYA APPLICATION UPYA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
TCU yaachia majina ya wanafunzi ambao wanatakiwa kuomba upya baada ya kukosa nafasi katika first round,Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia majina endapo unahitaji kujua kama na wewe ni mmoja wapo,
TAFADHALI FANYA YAFUTAYO KAMA UNATAKA KUANGALIZIWA;
1.TUMA JINA NA EXAM NAMBA  KWENDA NAMBA 0768260834
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA NAMBA 0768260834 AU TIGO PESA KWENDA NAMBA 0652740927 
source: TCU
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us