MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI 2015 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 26 August 2015

MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI 2015

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari zenu yafutayo ni majina ya vijana waliomaliza kidato cha nne 2014,kidato cha sita 2014 jkt 2015 waliofanya usaili na kuchaguliwa kujiunga na jeshi la polisi CHUO CHA POLISI MOSHI. Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina yao kama utakuwa umechaguliwa kujiunga na jeshi la polisi

Ili kuangaliziwa jina lako fanya yafuatayo; 1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834 2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO
   UTAITUMA KWA MPESA AU TIGO  PESA KWENDA
   NAMBA:-0768260834(MPESA)

                   -0652
3.UTAJIBIWA NDANI YA DAKIKA MOJA TU.
KARIBU SANA MASWAYETU BLOG TEAM  kuangalia majina hayo bonyeza hapo chini;

Tangazo la Wito Chuo Cha Polisi Moshi

newImageTangazo la Wito chuo cha polisi moshi kwa wahitimu wa kidato cha sita mwaka 2014, kidato cha nne mwaka 2014 na JKT mwaka 2015 waliochaguliwa kujiunga na jeshi la Polisi.
Bonyeza hapa kupata majina hayo.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us