HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOKOSEA KUJAZA FOMU BODI YA MIKOPO 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 28 August 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOKOSEA KUJAZA FOMU BODI YA MIKOPO 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


 
Baada ya serikali kukaa kimya kwa mda mrefu atimae imetangaza Majina ya wanafunzi waliokosea kujaza fomu za mikopo.

Kama kawaida yetu TANGA YETU &MASWAYETU BLOG Tupo hapa kuhakikisha unapata habari kwa wakati,endapo utataka kuangaliziwa jina lako umechaguliwa shule gani fanya yafuatayo;

1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0652740927mfano:PAUL PAUL(helsb 2015/16)

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWENDA NAMBA 0652740927(tigo pesa). au 0768260834(m pesa)

3.TUMA KWANZA PESA NDIO UTAJIBIWA,PIA TUTAKUJIBU NDANI YA DK 1 TU,MARA TUPOKEAPO PESA YAKO.

KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI
Names of concerned applicants can be accessed here.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us