HAYA HAPA MAJINA WANAFUNZI WA DIGRII,DIPLOMA NA CHETI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA JESHI LA POLISI 2015 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 30 August 2015

HAYA HAPA MAJINA WANAFUNZI WA DIGRII,DIPLOMA NA CHETI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA JESHI LA POLISI 2015

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Tangazo la Kazi, Usaili na Mafunzo

newImage Tangazo lakuitwa katika usaili Jeshi la Polisi Tanzania kwa wahitimu wa shahada, stashahada na astashahada.Bonyeza hapa kupata orodha ya majina hayo na mahali usaili utakapofanyika.
newImageTangazo la Wito chuo cha polisi moshi kwa wahitimu wa kidato cha sita mwaka 2014, kidato cha nne mwaka 2014 na JKT mwaka 2015 waliochaguliwa kujiunga na jeshi la Polisi.Bonyeza hapa kupata majina hayo.
newImage Tangazo la nafasi za kazi kutoka Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi kwa kushirikiana na Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Wakimbizi Duniani.
Bonyeza UNHCR vacancies 
un logo 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us